EduGuide@Webboard แนะแนวดีๆ 24 ชั่วโมง
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

อยากให้เพื่อนๆพี่ๆ ช่วยหน่อยครับ.. (ศิษย์เก่า)

[ a | PoOn ]
ต.เติ้ล
kornvis
7 posters

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

Go down

อยากให้เพื่อนๆพี่ๆ ช่วยหน่อยครับ.. (ศิษย์เก่า) - Page 2 Empty Re: อยากให้เพื่อนๆพี่ๆ ช่วยหน่อยครับ.. (ศิษย์เก่า)

ตั้งหัวข้อ  kornvis Fri Jun 19, 2009 12:12 am

หุหุ โอตาคุงานเข้า Laughing

ไปนอนละครับ พรุ่งนี้ตื่นซ้อมแต่เช้า วันเสาร์ ออดิชั่นแล้ว ว้ากกกก bounce

ไม่มีเวลาว่างไปเยี่ยมสักที ไว้วันไหนจะไป ขออาสาสมัคร1คน พาผมเดินทัวร์โรงเรียนทีนะครับ Very Happy
kornvis
kornvis
มือใหม่หัดโพสต์
มือใหม่หัดโพสต์

ขึ้นไปข้างบน Go down

อยากให้เพื่อนๆพี่ๆ ช่วยหน่อยครับ.. (ศิษย์เก่า) - Page 2 Empty Re: อยากให้เพื่อนๆพี่ๆ ช่วยหน่อยครับ.. (ศิษย์เก่า)

ตั้งหัวข้อ  kunemata Sun Jun 21, 2009 7:04 am

ลากแอดมินพาเดินโรงเรียนโลด อธิบายได้ทุกซอกมุมและหลืบ Wink

ยังไงก็โชคดีกับการออดิชันเน้อ >
kunemata
kunemata
ผู้ดูแลเว็บบอร์ด
ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

: 31

http://conan1414.exteen.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

ขึ้นไปข้างบน